“Xin chào quý khách đã tới Phú Thái.,JSC Chechin
/Zalo: 090 680 4646 - 024. 3990 3511
banle.phuthai@gmail.com

Camera không dây C29s Full HD 1080P

Hãng SX: Vstarcam, Tên sản phẩm:: C29s, CPU:: Hisilicon processor, built-in ARM926 @Max. 440MHz and a high-speed video co-processor., Bảo mật:: Sử dụng tài khoản, mật khẩu, DDNS:: Miễn phí 100%, Mầu sắc:: Đen/Trắng, Số người có thể Online:: Tối đa 4 người online cùng 1 thời điểm trên các tài khoản khác nhau, Hiển thị khung hình: Trên di động có hiển thị 4 khung hình cùng 1 lúc, trên máy tính có thể hiểu thị nhiều khung hình, Ống kính/ Góc nhìn:: 4mm@F2.1/107.7°, Ánh sáng tối thiểu:: 0.3~0.5Lux(color mode),0Lux(B&W mode), Hỗ trợ quay đêm:: Dual Filter, IR-Cut,06 đèn hồng ngoại 850nm, khoảng cách quét lên tới:10m, Image sensor:: 1/2.7inch 1080p Progressive Scan CMOS, Định dạng Video nén:: H.264 Main Profile/ H.264 Baseline Profile/ MJPEG/ JPEG Baseline, Độ phân giải Video:: 1080p(1920X1080)@15fps, Cổng Audio ra:: Built in speaker (8Ω1W), Ghi hình lưu âm thanh: Có, Cổng Audio vào:: Built in -48dB Microphone, Định dạng file Audio:: ADPCM/32kbps, Mạng LAN:: 10Base-T / 100Base-TX, RJ45 connector, Góc quay: Quay ngang: 355°, Quay dọc:120°, Network Protocol:: TCP/IP, HTTP, TCP, UDP, SMTP, FTP, DHCP, DNS, DDNS, NTP, UPnP, RTSP, P2P,etc., Wifi:: Hỗ trợ 802.11b/g/n, Hỗ trợ lưu trữ qua đầu thu:: Có hỗ trợ đầu thu chuẩn Onvif, Lưu trữ Video, hình ảnh:: Khe cắm thẻ nhớ mở rộng hỗ trợ dung lượng tối đa 32GB chuẩn MicroSD, Cảnh báo chuyển động:: Có, Reset:: Bấm giữ 15 giây để khôi phục cài đặt gốc, Bảo hành:: 18 Tháng, Đóng gói:: Camera, dây nguồn, đế gắn tường, sách hướng dẫn sử dụng, Hướng dẫn cài đặt:: Miễn phí hướng dẫn kết nối và cài đặt, Lắp đặt đơn giản:: Phí dịch vụ lắp đặt 100.000đ, Lắp đặt phức tạp (đi dây điện): Khảo sát thực tế và báo giá công lắp đặt, Bảo hành miễn phí:: Hỗ trợ kết nối, bảo hành miễn phí tại các điểm bán hàng của Phú Thái, Hỗ trợ tại nhà: 50.000đ/ 1 lượt hỗ trợ (địa chỉ hỗ trợ không quá 8Km so với điểm bán hàng gần nhất)
Có sẵn

Bảo hành: 18 tháng

1,290,000 đ
+

Hãng SX:
Vstarcam
Tên sản phẩm::
C29s
CPU::
Hisilicon processor, built-in ARM926 @Max. 440MHz and a high-speed video co-processor.
Bảo mật::
Sử dụng tài khoản, mật khẩu
DDNS::
Miễn phí 100%
Mầu sắc::
Đen/Trắng
Hiển thị khung hình:
Trên di động có hiển thị 4 khung hình cùng 1 lúc, trên máy tính có thể hiểu thị nhiều khung hình
Số người có thể Online::
Tối đa 4 người online cùng 1 thời điểm trên các tài khoản khác nhau
Ánh sáng tối thiểu::
0.3~0.5Lux(color mode),0Lux(B&W mode)
Ống kính/ Góc nhìn::
4mm@F2.1/107.7°
Hỗ trợ quay đêm::
Dual Filter, IR-Cut,06 đèn hồng ngoại 850nm, khoảng cách quét lên tới:10m
Image sensor::
1/2.7inch 1080p Progressive Scan CMOS
Định dạng Video nén::
H.264 Main Profile/ H.264 Baseline Profile/ MJPEG/ JPEG Baseline
Độ phân giải Video::
1080p(1920X1080)@15fps
Cổng Audio ra::
Built in speaker (8Ω1W)
Ghi hình lưu âm thanh:
Cổng Audio vào::
Built in -48dB Microphone
Định dạng file Audio::
ADPCM/32kbps
Mạng LAN::
10Base-T / 100Base-TX, RJ45 connector
Góc quay:
Quay ngang: 355°, Quay dọc:120°
Network Protocol::
TCP/IP, HTTP, TCP, UDP, SMTP, FTP, DHCP, DNS, DDNS, NTP, UPnP, RTSP, P2P,etc.
Wifi::
Hỗ trợ 802.11b/g/n
Hỗ trợ lưu trữ qua đầu thu::
Có hỗ trợ đầu thu chuẩn Onvif
Lưu trữ Video, hình ảnh::
Khe cắm thẻ nhớ mở rộng hỗ trợ dung lượng tối đa 32GB chuẩn MicroSD
Cảnh báo chuyển động::
Reset::
Bấm giữ 15 giây để khôi phục cài đặt gốc
Bảo hành::
18 Tháng
Đóng gói::
Camera, dây nguồn, đế gắn tường, sách hướng dẫn sử dụng

Dịch vụ lắp đặt

Hướng dẫn cài đặt::
Miễn phí hướng dẫn kết nối và cài đặt
Lắp đặt đơn giản::
Phí dịch vụ lắp đặt 100.000đ
Lắp đặt phức tạp (đi dây điện):
Khảo sát thực tế và báo giá công lắp đặt
Bảo hành miễn phí::
Hỗ trợ kết nối, bảo hành miễn phí tại các điểm bán hàng của Phú Thái
Hỗ trợ tại nhà:
50.000đ/ 1 lượt hỗ trợ (địa chỉ hỗ trợ không quá 8Km so với điểm bán hàng gần nhất)

Các sản phẩm đã xem